วันที่ 23 มกราคม 2563 ประชุมคณะอนุกรรมส่งเสริมคุณธรรมจังหวัดชัยภูมิ ครั้งที่ 1/2563 ณ ห้องประชุมทุ่งดอกกระเจียว
![รูปภาพของ phakdeehos รูปภาพของ phakdeehos](https://phakdeehos.org/sites/default/files/styles/thumbnail/public/pictures/picture-1-1415866051.jpg?itok=S3-mIWbr)
เขียนโดย phakdeehos เมื่อ 24 มกราคม, 2020 - 09:37
วันที่ 23 มกราคม 2563 ได้มีการประชุมคณะอนุกรรมส่งเสริมคุณธรรมจังหวัดชัยภูมิ ครั้งที่ 1/2563 ณ ห้องประชุมทุ่งดอกกระเจียว ศาลากลางจังหวัดชัยภูมิ โดยนายราชันต์ ซุ้นหั้ว รองผู้ว่าราชการจังหวัดชัยภูมิ เป็นประธานในการประชุม ทั้งนี้ นพ.วิชิต รุ่งพุทธิกุล ผู้อำนวยการโรงพยาบาลภักดีชุมพล ได้นำเสนอผลการดำเนินงานองค์กรคุณธรรมต้นแบบ ต่อคณะอนุกรรมการส่งเสริมคุณธรรมจังหวัดชัยภูมิ เพื่อพิจารณาประกาศยกย่องเชิดชูเกียรติเป็นองค์กรคุณธรรมต้นแบบ ประจำปี 2562
images:
![](https://phakdeehos.org/sites/default/files/article/images/82802464_617643085713274_1959192071289962496_n.jpg)
![](https://phakdeehos.org/sites/default/files/article/images/82828804_540155686850247_1048420895846039552_n.jpg)
![](https://phakdeehos.org/sites/default/files/article/images/82835721_298288484463295_1801185361251008512_n.jpg)
![](https://phakdeehos.org/sites/default/files/article/images/82966050_580721605810733_4806666194952126464_n.jpg)
![](https://phakdeehos.org/sites/default/files/article/images/83088339_183504783033906_1411855002594443264_n.jpg)
![](https://phakdeehos.org/sites/default/files/article/images/83339047_571241290274244_1920022695399915520_n.jpg)
![](https://phakdeehos.org/sites/default/files/article/images/83378062_2167486523354724_4643829497836077056_n.jpg)
![](https://phakdeehos.org/sites/default/files/article/images/83919871_1283487611852055_2488814057746857984_n.jpg)
- บล็อกของ phakdeehos
- เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน เพื่อแสดงความคิดเห็น